Coronafeirws: y diweddaraf
Professor Carlos Garcia de Leaniz

Athro Carlos Garcia de Leaniz

Cyfarwyddwr, CSAR

c.garciadeleaniz@abertawe.ac.uk

Paul Howes

Paul Howes

Rheolwr Adnoddau Dyfrol, CSAR

p.n.howes@abertawe.ac.uk

Dr Rebecca Stringwell

Dr Rebecca Stringwell

Dirprwy Reolwr Adnoddau Dyfrol & NACWO, CSAR

r.stringwell@abertawe.ac.uk

Craig Pooley

Craig Pooley

Technegydd Hwsmonaeth Anifeiliaid, CSAR

c.l.pooley@abertawe.ac.uk

Rob Smith

Rob Smith

Uwch Dechnegydd Systemau Dyfrol

robert.g.smith@abertawe.ac.uk

Leigh Biddiscombe

Leigh Biddiscombe

CSAR Technegydd

leigh.biddiscombe@abertawe.ac.uk

Jake Maddocks

Jake Maddocks

CSAR Technegydd

j.k.maddocks@abertawe.ac.uk

CSAR

Josella Hunt

CSAR Technegydd

j.s.hunt@abertawe.ac.uk

Paul Deacon

Paul Deacon

CSAR Technegydd

p.t.j.deacon@abertawe.ac.uk

Ben Overland

Ben Overland

CSAR Technegydd Labordy

b.j.overland@abertawe.ac.uk

Chloe
Dr Richard Lloyd

Dr Richard Lloyd

Milfeddyg Ymgynghorol 

r.g.lloyd@abertawe.ac.uk