Yr Athro Matt Jones

Pennaeth y Coleg Wyddoniaeth matt.jones@swansea.ac.uk 01792 295259

Yr Athro Ian Davies

Dirprwy Bennaeth yr Coleg i.m.davies@swansea.ac.uk 01792 602760

Yr Athro Bernd Kulessa

Cyfarwyddwr Ymchwil b.kulessa@swansea.ac.uk 01792 513163

Dr Neal Harman

Pennaeth Athrawiaeth a Dysgu n.a.harman@swansea.ac.uk 01792 295394

Steve Walmsley

Pennaeth Cyswllt y Coleg - Gweithrediadau s.v.walmsley@swansea.ac.uk 01792 295381

Dr Geoff Proffitt

Cyfarwyddwr KE2 g.proffitt@swansea.ac.uk 01792 604510

Yr Athro John Tucker

Pennaeth KE2 j.v.tucker@swansea.ac.uk 01792 295649

Mrs Sridevi Kanamarlapudi

Rhaglennydd y Coleg s.kanamarlapudi@swansea.ac.uk 01792 606261

Sandra Kramcha

Rheolwr Ricriwtio s.kramcha@swansea.ac.uk 01792 295333

Rebecca Moore

Pennaeth Marchnata, Ricriwtio a Rhyngwladol rebecca.moore@swansea.ac.uk 01792 295142

Rhian Melita Morris

Swyddog Effaith ac Ymgysylltiad r.m.morris@swansea.ac.uk 01792 606516

Susan Phillips

Arweinydd TÎm Cyllid s.phillips@swansea.ac.uk 01792 513204

Mark Pritchard

Rheolwr Technegol, Diogelwch ac Isadeiledd y Coleg m.a.pritchard@swansea.ac.uk 01792 602984

Andrew Richards

Swyddog Cydymffurfio Economi ac Ymgysylltu Gwybodaeth a.m.c.richards@swansea.ac.uk 01792 295806

Dr Sarah Roberts

SAILS Pencampwr/Arweinwr i'r Coleg Wyddoniaeth s.g.roberts@swansea.ac.uk 01792 606195

Damion Theobald

Arweinydd Tim TG d.q.a.theobald@swansea.ac.uk 01792 606533

Hugh Thomas

Arweinydd Tim Labodry Corfforol hugh.thomas@swansea.ac.uk 01792 513168

Stuart Toomey

Arweinydd Prosiect: Cyflogadwyedd  s.j.toomey@swansea.ac.uk 01792 606181

Sarah Walmsley

Arweinydd Tim Bio Lab sarah.walmsley:swansea.ac.uk 01792 295453