Prof. Matt Jones

Pennaeth y Coleg matt.jones@swansea.ac.uk 01792 295259

Prof. Arnold Beckmann

Pennaeth yr Adran a.beckmann@swansea.ac.uk 01792 602370

Prof. Alan Dix

Cyfarwyddwr y Ffowndri Gyfrifiadol a.j.dix@swansea.ac.uk 01792 523432

Dr Neal A Harman

Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu ar gyfer y Coleg Wyddoniaeth, Athro cysylltiol  n.a.harman@swansea.ac.uk 01792 295394

Dr Phillip James

Darlithydd / Derbyniadau Israddedig p.d.james@swansea.ac.uk 01792 606183

Dr Liam P O'Reilly

Tiwtor Uwch / Derbyniadau Israddedig l.p.oreilly@swansea.ac.uk 01792 604033

Dr Arno Pauly

Darlithydd / Tiwtor Derbyniadau ôlraddedig
 
a.m.pauly@swansea.ac.uk 01792 604598

Dr Monika Seisenberger

Dirprwy Bennaeth yr Adran, Athro Cysylltiol  m.seisenberger@swansea.ac.uk 01792 602131

Prof. John V Tucker

Dirprwy Is-Ganghellor ar gyfer Cyfrifiadurol Perfformiad Uwch j.v.tucker@swansea.ac.uk 01792 295649

Chris Allen

Technegydd c.j.allen@swansea.ac.uk 01792 602430

Dr Daniel Archambault

Darlithydd Uwch d.w.archambault@swansea.ac.uk 01792 295371

Jane Barham

Gweinyddwr j.d.barham@swansea.ac.uk 01792 295459

Sherryl Bellfield

Ffowndri Cyfrifiadurol s.l.bellfield@swansea.ac.uk 01792 602655

Dr Ulrich Berger

Darllenydd u.berger@swansea.ac.uk 01792 513380

Dr Jens Blanck

Athro Cyswllt j.e.blanck@swansea.ac.uk 01792 602917

Ellie Carpenter

Ffowndri Cyfrifiadurol e.a.carpenter@swansea.ac.uk 01792 513268

Rhys Clements

Technegydd r.a.clements@swansea.ac.uk 01792 606763

Yr Athro Tom Crick

Athro    

Dr Jing Jing Deng

Darlithydd    

Alena Denisova

Tiwtor alena.denisova@swansea.ac.uk  017952 513058 

Jay Doyle 

Cherish-DE j.c.doyle@swansea.ac.uk 01792 513058

Mike Edwards

Tiwtor michael.edwards@swansea.ac.uk 01792 ext 8567

Hayley Elliott

Gweinyddwr h.elliott@swansea.ac.uk 01792 295651

Dr Xiuyi Fan

Darlithydd xiuyi.fan@swansea.ac.uk 01792 604541

Tashi Gyaltsen

Cherish-DE tashi.gyaltsen@swansea.ac.uk 01792 606896

Dr Neal Harman

Athro Cyswllt  n.a.harman@swansea.ac.uk 01792 295394

Julia Harrison

Ffowndri Cyfrifiadurol j.f.harrison@swansea.ac.uk 01792 604347

Clare Henson

Cherish-DE c.m.henson@swansea.ac.uk 01792 606406

Mark Holton

Ffowndri Cyfrifiadurol  m.d.holton@swansea.ac.uk 01792 606406

Katie Hopkins- Monks

Gweinyddwr d.k.hopkins-monks@swansea.ac.uk 01792 513670

Yr Athro Mark Jones

Athro m.w.jones@swansea.ac.uk 01792 513391

Jonathan Jones

Tiwtor jonathan-lee.jones@swansea.ac.uk 01792 513039

Yvonne Jones

Ffowndri Cyfrifiadurol m.y.jones@swansea.ac.uk 01792 602654

Konstantine Kapinchev

Tiwtor k.i.kapinchev@swansea.ac.uk 01792 604274

Dr Oliver Kullmann

Athro Cyswllt  o.kullmann@swansea.ac.uk 01792 513369

Dr Pardeep Kumar

Darlithydd pardeer.kumar@swansea.ac.uk 01792 518613

Dr Bob Laramee

Athro Cyswllt r.s.laramee@swansea.ac.uk 01792 602609

Dr Stephen Lindsay 

Darlithydd s.c.lindsay@swansea.ac.uk 01792 606958

Dr Siyuan Liu

Darlithydd    

Doon McDonald

Cherish-DE d.g.macdonald@swansea.ac.uk 01792 606652

Yr Athro Faron Moller

Athro f.g.moller@swansea.ac.uk 01792 295160

Dr Ben Mora

Athro Cyswllt B.Mora@swansea.ac.uk 01792 295575

Dr Bertie Müller

Darlithydd  berndt.muller@swansea.ac.uk  01792 604524 

Dr Tom Owen

Darlithydd  t.owen@swansea.ac.uk  01792 513019 

Dr Adeline Paiement 

Darlithydd  a.t.m.paiement@swansea.ac.uk  01792 604111 

Dr Jen Pearson 

Darlithydd  j.pearson@swansea.ac.uk   

Julie Pellard  

Gweinyddu  j.d.pellard@swansea.ac.uk  01792 604048 

Stewart Powell 

Tiwtor  s.w.powell@swansea.ac.uk  01792 606276 

Jean Razafindrakoto 

Tiwtor  j.j.razafindrakoto@swansea.ac.uk  01792 ext 8604 

Heidi Rees 

Ffowndri Cyfrifiadurol  h.j.rees@Swansea.ac.uk  01792 295310 

Thomas Reitmaier

Cherish-DE thomas.reitmaier@swansea.ac.uk 01792 606652

Andrew Richards 

Ffowndri Cyfrifiadurol  a.m.c.richards@swansea.ac.uk  01792 295806 

Matt Roach

Ffowndri Cyfrifiadurol m.j.roach@swansea.ac.uk 01792 606662

Paul Roberts-Davies

Technegydd p.roberts-davies@swansea.ac.uk 01792 295007

Dr Simon Robinson

Darlithydd s.n.w.robinson@swansea.ac.uk 01792 

Yr Athro Markus Roggenbach

Athro m.roggenbach@swansea.ac.uk 01792 513578

Dr Deepak Sahoo

Darlithydd d.r.sahoo@swansea.ac.uk 01792 604101

Dr Anton Setzer

Darllenydd  a.g.setzer@swansea.ac.uk 01792 513368

Steve Shaw

Technegydd s.j.shaw@swansea.ac.uk 01792 513032

James Stovold

Tiwtor j.h.stovold@swansea.ac.uk 01792 604273

Dr Gary Tam

Darlithydd k.l.tam@swansea.ac.uk 01792 51338

Damion Theobald

Technegydd d.q.a.theobald@swansea.ac.uk 01792 606533

Yr Athro Harold Thimbleby

Athro h.w.thimbleby@swansea.ac.uk 01792 602299

Sian Thomas

Gweinyddwr s.w.thomas@swansea.ac.uk 01792 604317

Ferdinand Vesely

Tiwtor f.vesely@swansea.ac.uk 01792 295393

Dr Sean Walton

Darlithydd s.p.walton@swansea.ac.uk 01792 604966

Eleri Ware

Ffowndri Cyfrifiadurol e.a.ware@swansea.ac.uk 01792 295310

Joss Whittle

Tiwtor 637342@swansea.ac.uk 01792 ext 8570

Dr Chris Whyley

Darlithydd c.j.whyley@swansea.ac.uk 01792 513576

Dr Adam Wyner

Athro Cyswllt A.Z.Wyner@swansea.ac.uk 01792 513494

Dr Jason Xie

Athro Cyswllt x.xie@swansea.ac.uk 01792 604541