Professor Carlos Garcia de Leaniz

Athro Carlos Garcia de Leaniz

Cyfarwyddwr, CSAR

c.garciadeleaniz@abertawe.ac.uk

Paul Howes

Paul Howes

Rheolwr Adnoddau Dyfrol, CSAR

p.n.howes@abertawe.ac.uk

Dr Rebecca Stringwell

Dr Rebecca Stringwell

Dirprwy Reolwr Adnoddau Dyfrol & NACWO, CSAR

r.stringwell@abertawe.ac.uk

Craig Pooley

Craig Pooley

Technegydd Hwsmonaeth Anifeiliaid, CSAR

c.l.pooley@abertawe.ac.uk

Rob Smith

Rob Smith

Uwch Dechnegydd Systemau Dyfrol

robert.g.smith@abertawe.ac.uk

ANDRÉ FRAZAO-PIRES

ANDRÉ FRAZAO-PIRES

CSAR Technegydd

a.frazaopires@abertawe.ac.uk

Ben Jennings

Ben Jennings

CSAR Technegydd

b.t.jennings@abertawe.ac.uk

Leigh Biddiscombe

Leigh Biddiscombe

CSAR Technegydd

leigh.biddiscombe@abertawe.ac.uk

Jake Maddocks

Jake Maddocks

CSAR Technegydd

j.k.maddocks@abertawe.ac.uk

Dr Richard Lloyd

Dr Richard Lloyd

Milfeddyg Ymgynghorol 

r.g.lloyd@abertawe.ac.uk