Yr Athro Ken Meissner / Pennaeth Yr Adran

k.meissner@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 606453

Yr Athro Gert Aarts

g.aarts@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 295323

Yr Athro Chris Allton

c.r.allton@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 295738

Dr Ardalan Armin

Ardalan.Armin@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 604613

Yr Athro Adi Armoni

a.armoni@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 295848

Dr Sahar Basiri Esfahani

Sahar.Basiriesfahni@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 604789

Dr James Bateman

j.e.bateman@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 295115

Dr Will Bryan

w.a.bryan@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295301

Dr Tim Burns

t.burns@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295020 

Yr Athro Mike Charlton

m.charlton@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295372

Yr Athro David Dunbar

d.c.dunbar@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295014

Yr Athro Peter Dunstan / Cyfarwyddwr Ffiseg

p.r.dunstan@swansea.ac.uk +44 (0)1792 513052

Yr Athro Stefan Eriksson

s.j.eriksson@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602291

Yr Athro Simon Hands / Tiwtor Derbyniadau PGT

s.j.hands@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295013

Yr Athro Tim Hollowood

t.hollowood@swansea.ac.uk +44 (0)1792 513194

Dr Aled Isaac

c.a.isaac@swansea.ac.uk +44 (0) 1792 602602

Yr Athro Prem Kumar

s.p.kumar@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602283

Yr Athro Buagio Lucini

b.lucini@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602284

Yr Athro Niels Madsen

n.madsen@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602652

Yr Athro Paul Meredith

paul.meredith@swansea.ac.uk  

Dr Markus Müller / Tiwtor Derbyniadau PGR (Arbrofol)

markus.muller@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295563

Ms Susan Miles

s.a.miles@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602652

Yr Athro Carlos Nunez / Tiwtor Derbyniadau is-raddedig

c.nunez@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602287

Dr Kevin O'Keeffe

k.okeeffe@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602246 

Dr Warren Perkins

w.perkins@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295011

Yr Athro Maurizio Piai

m.piai@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602315

Dr Oskar Sandberg

o.j.sandberg@swansea.ac.uk +44 (0)1792

Dr Sophie Shermer

sgs29@swansea.ac.uk +44 (0)1792 602286

Yr Athro Graham Stone

g.m.shore@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295737

Dr Gianmassimo Tasinato

g.tasinato@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295847 

Dr Angharad Thomas

a.m.thomas@swansea.ac.uk +44 (0)1792 295682

Dr Daniel Thompson/ Tiwtor Derbyniadau PGR (Theori)

d.c.thompson@swansea.ac.uk +44 (0)1792 604612 

Yr Athro Dirk Peter Van Der Werf

d.p.van.der.werf@swansea.ac.uk +44 (0)1792 513053

Dr Ivonne Zavala

e.i.zavalacarrasco@swansea.ac.uk  +44 (0)1792 602294