Dr Paul Albert 

Cymrawd dyfodol p.g.albert@swansea.ac.uk 01792 602819

Dr Paul Alton

Darlithydd Uwch/ Swyddog arferion annheg p.alton@swansea.ac.uk 01792 295069

Dr Diana Beljaars

Darlithydd d.n.m.beljaars@swansea.ac.uk   

Dr Suzanne Bevan

Swyddog Ymchwil (WISE 2) s.l.bevan@swansea.ac.uk 01792 602375

Mr Iain Bye

Cynorthwyydd Ymchwil  i.j.bye@swansea.ac.uk 01792 295860

Yr Athro Dave Clark

Artho/ Pennaeth yr Adran/ Cadeirydd y Bwrdd Astudiaethau d.b.clarke@swansea.ac.uk 01792 602317

Dr Angharad Closs Stephens

Darlithydd Uwch a.c.stephens@swansea.ac.uk 01792 606287

Dr Stephen Cornford

Darlithydd s.l.cornford@swansea.ac.uk 01792 513298

Yr Athro Siwan Davies

Athro/ Aelod o dîm Daearyddiaeth Ffisegol ac Cydlynydd Effaith Gweithredu siwan.davies@swansea.ac.uk 01792 295233

Yr Athro Marcus Doel

Athro / Dirprwy Is-Ganhellor m.a.doel@swansea.ac.uk 01792 513090

Yr Athro Stefan Doerr

Athro s.doerr@swansea.ac.uk 01792 295147

Dr Osian Elias

Darlithydd O.H.Elias@Swansea.ac.uk  

Dr Nicholas Felstead

Darlithydd n.j.felstead@swansea.ac.uk 01792 513084

Dr Kath Ficken

Darlithydd Uwch k.j.ficken@swansea.ac.uk 01792 602665

Yr Athro Mary Gagen

Athro/ Cydlynydd Lleoliad Gwaith (Saesneg)  m.h.gagen@swansea.ac.uk 01792 602501

Mr Rhodri Griffiths

Technegydd r.l.griffiths@swansea.ac.uk 01792 ext 8112

Dr Pyrs Gruffudd

Athro Cyswllt/ Cydlynydd Cwrs Maes/ Tiwtor Derbyniadau Is-Raddedig  r.p.gruffudd@swansea.ac.uk 01792 295146

Dr Keith Halfacree

Darllenydd/ Cadeirydd Pwyllgor Ymgynghorol Staff-Myfyrwyr k.h.halfacree@swansea.ac.uk 01792 602502

Dr Rocio Hernandez-Clemente

Darlithydd r.hernandez-clemente@swansea.ac.uk 01792 295860

Dr John Hiemstra

Athro Cyswllt/ Cydlynydd Traethawd Hir MSc j.hiemstra@swansea.ac.uk 01792 295143

Mr Gareth James

Technegydd Ymchwil j.g.james@swansea.ac.uk 01792 ext 4138

Yr Athro Bernd Kulessa

Athro b.kulessa@swansea.ac.uk 01792 513163

Yr Athro Neil Loader

Athro/ Labordy Spectroneg/ Cydlynydd Traethawd Hir n.j.loader@swansea.ac.uk 01792 295546

Dr Sietse Los

Darllenydd s.o.los@swansea.ac.uk 01792 295144

Yr Athro Adrian Luckman

Athro a.luckman@swansea.ac.uk 01792 295542

Dr Joanne Maddern

Athro Cyswllt/ Cyfarwyddwr Rhaglen j.f.maddern@swansea.ac.uk 01792 

Yr Athro Danny McCarroll

Athro d.mccarroll@swansea.ac.uk 01792 295845

Dr Rhian Meara

Darlithydd (Cymraeg)/ Cydlynydd Lleoliad Gwaith (Cymraeg)/ Tiwtor Derbyniadau is-raddedig r.h.meara@swansea.ac.uk   01792 513364 

Dr Chris Muellerleile

Darlithydd/Swyddog Arholiadau Adrannol c.m.muellerleile@swansea.ac.uk 01792 295481

Yr Athro Tavi Murray

Athro t.murray@swansea.ac.uk 01792 602269

Rosemary Muxworthy

Gweinyddwr Dysgu y Coleg a Thiwtor Cyswllt Anabledd r.muxworthy@swansea.ac.uk 01792 295332

Mr Jonay Neris Tomé

Swyddog Ymchwil j.neristome@swansea.ac.uk 01792 ext 2054

Yr Athro Peter North

Athro/ Pennaeth Blwyddyn 3 p.r.j.north@swansea.ac.uk 01792 295234

Crisanthi Praki

Cynorthwyydd Dosbarthu Gweithdai c.s.praki@swansea.ac.uk 01792 295860

Dr Kevin Rees

Athro Cyswllt/Cadeirydd, Bwrdd Dilyniant a Dyfarnu y Brifysgol k.g.rees@swansea.ac.uk 01792 295159

Dr Glen Reynolds

Swyddog Ymchwil Uwch glen@searrp.org 01792 295231

Dr Iain Robertson

Darllenydd/Pennaeth PGT/ Tiwtor Derbyniadau PGT/ Swyddog Diogelwch i.robertson@swansea.ac.uk  01792 295184

Dr Amanda Rogers

Athro Cyswllt/ Tiwtor Derbyniadau/ Cynrychiolydd Llyfrgell Adrannol a.rogers@swansea.ac.uk 01792 602612

Dr Jackie Rosette

Cymrawd Ymchwil y Gymdeithas Frenhinol j.a.rosette@swansea.ac.uk 01792 602686

Dr Cristina Santín

Cymrawd Sêr Cymru II & Darlithydd Uwch c.santin@swansea.ac.uk  01792 295860

Dr Sergei Shubin 

Athro Cyswllt/ Cydlynydd Erasmus & Myfyrwyr Ymweld/ Swyydog Moeseg Daearyddiaeth s.v.shubin@swansea.ac.uk  01792 295975

Dr Richard Smith

Athro Cyswllt/ Cydlynydd Traethawd Hir / Pennaeth Blwyddyn 3 r.g.smith@swansea.ac.uk  01792 602558

Yr Athro Alayne Street-Perrott

Athro f.a.street-perrott@swansea.ac.uk  01792 295910

Dr Martina Tazzioli

Darlithydd martina.tazzioli@swansea.ac.uk  

Dr Emilia Urbanek

Darlithydd Uwch e.urbanek@swansea.ac.uk 01792 292559

Yr Athro Rory Walsh

Athro/ Pennaeth Blwyddyn 2/ Cydlynydd Anrhydeddau ar y Cyd r.p.d.walsh@swansea.ac.uk  01792 295321

Mr Grahame Walters

Technegydd grahame.walters@swansea.ac.uk 01792 ext 3172

Dr Jamie Williams

Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus jamie.williams@swansea.ac.uk