Mae gan bob Coleg dîm Ymgysylltu Byd-eang sy’n gweithio’n gyfochrog â’r tîm Ymgysylltu Byd-eang canolog i ddarparu’r un swyddogaethau, ond â ffocws Colegol iddynt.

Cysylltu â Phenaethiaid Ymgysylltu’r Colegau

Coleg/Ysgol AcademaiddEnwE-bostRhif ffôn
Celfyddydau a’r Dyniaethau Bev Evans b.evans@abertawe.ac.uk 00 44 1792 602361
Peirianneg Fay Hutchinson f.c.hutchinson@abertawe.ac.uk 00 44 1792 606394
Gwyddorau Dynol ac Iechyd Rachel Thomas r.a.thomas@abertawe.ac.uk 00 44 1792 606636
Rheolaeth Jessica Watson-James j.watson-james@abertawe.ac.uk 00 44 1792 295614
Meddygaeth Emma Bryant      
Gwyddoniaeth Rebecca Moore rebecca.moore@abertawe.ac.uk 00 44 1792 295142

Cysylltu â Phenaethiaid Cysylltiol y Colegau

Coleg/Ysgol AcademaiddEnwE-bostRhif ffôn
Ysgol y Gyfraith Hillary Rodham Clinton Andrea Mateo a.d.mateo@abertawe.ac.uk 00 44 1792 295198