Sue Fitzpatrick image

Sue Fitzpatrick

Cynorthwyydd Gweinyddol

Mandy Williams image

Y Parch Mandy Williams

Rheolwr Ffydd a Chymuned@BywydCampws

Caplan Prifysgol (Cristnogol)

Sheikh Mohsen El-Beltagi image

Sheikh Mohsen El-Beltagi

Caplan Mwslim

Plwm Rhyng-Ffydd

Leslie Noon image

Y Parch Leslie Noon

Caplan Cyswllt

(Methodistaidd)

Steve Bunting image

Y Parch Steve Bunting

Caplan Cyswllt

(Anglicanaidd)

Swansea Uni Logo

Y Tad Carlito Reyes

Caplan Cyswllt

(Catholig)

Simon Dinwiddy image

Simon Dinwiddy

Caplan Cyswllt

(Dyneiddiwr)

Image of Ian Patterson

Ian Patterson

Caplan Cyswllt 

(Bedyddwyr)

Image of Matthew Carter

Matthew Carter

Caplan Cyswllt

(Bedyddwyr)

Gynrychiolwyr Ffydd

Ffydd

Enw Cyswllt

Manylion CyswlltLleoiad
Paganaidd Alys Einion A.B.Eionion@swansea.ac.uk  

Undodiaid a Christnogion Rhydd

Rory Castle-Jones Rorycastle@hotmail.co.uk Swansea Unitarian Church, 239-242 High Street, Swansea, SA1 1NZ
Iddewiaeth Norma Glass Norma.glass@hotmail.co.uk Ffynone Road (opposite Mansion house), Ffynone, Swansea, SA1 6BT
Hindwaith Mel Storey M.Storey@swansea.ac.uk 25A Beechwood Rd, Uplands, Swansea SA2 0HL
Hindwaith Minkesh Sood Minkesh.sood@swansea-union.co.uk 25A Beechwood Rd, Uplands, Swansea SA2 0HL
Crynwyr Rhiannon Clark R.Clark@swansea.ac.uk

Pagefield House, Page Street, Swansea, SA1 4EZ

Bwdhaeth

Kiyohide Wada

K.Wada@Swansea.ac.uk

Faculty of Science and Engineering, Prifysgol Abertawe, Campws y Bae, Fabian Way, Crymlyn Burrows, Abertawe SA1 8EN   

Ysbrydolwr

Liz Stratton E.Stratton@swansea.ac.uk  

Eglwys Iesu Grist o Saint y Dyddiau Diwethaf

Dawn Morgan H.D.Morgan@swansea.ac.uk

Cockett Rd, Cockett, Swansea SA2 0FH

 

Ba'hai

Celia Jones Cespink67@yahoo.com 

15 Baywood Avenue,Westcross,Swansea SA3 5LJ