Coronafeirws: y diweddaraf
Sue Fitzpatrick image

Sue Fitzpatrick

Cynorthwyydd Gweinyddol

Mandy Williams image

Y Parch Mandy Williams

Rheolwr Ffydd a Chymuned@BywydCampws

Caplan Prifysgol (Cristnogol)

Sheikh Mohsen El-Beltagi image

Sheikh Mohsen El-Beltagi

Caplan Mwslim

Plwm Rhyng-Ffydd

Leslie Noon image

Y Parch Leslie Noon

Caplan Cyswllt

(Methodistaidd)

Steve Bunting image

Y Parch Steve Bunting

Caplan Cyswllt

(Anglicanaidd)

Swansea Uni Logo

Y Tad Carlito Reyes

Caplan Cyswllt

(Catholig)

Simon Dinwiddy image

Simon Dinwiddy

Caplan Cyswllt

(Dyneiddiwr)

Gynrychiolwyr Ffydd

Ffydd

Enw Cyswllt

Manylion CyswlltLleoiad
Paganaidd Alys Einion A.B.Eionion@swansea.ac.uk  

Undodiaid a Christnogion Rhydd

Rory Castle-Jones Rorycastle@hotmail.co.uk Swansea Unitarian Church, 239-242 High Street, Swansea, SA1 1NZ
Iddewiaeth Norma Glass Norma.glass@hotmail.co.uk Ffynone Road (opposite Mansion house), Ffynone, Swansea, SA1 6BT
Hindwaith Mel Storey M.Storey@swansea.ac.uk 25A Beechwood Rd, Uplands, Swansea SA2 0HL
Hindwaith Minkesh Sood Minkesh.sood@swansea-union.co.uk 25A Beechwood Rd, Uplands, Swansea SA2 0HL
Crynwyr Rhiannon Clark R.Clark@swansea.ac.uk

Pagefield House, Page Street, Swansea, SA1 4EZ

Bwdhaeth Mike Garside Rt@meditationinwales.org

Dharmavajra Kadampa Buddhist Centre, Springfield House, Ffynone Rd, Uplands, Swansea SA1 6DE

Ysbrydolwr

Liz Stratton E.Stratton@swansea.ac.uk  

Eglwys Iesu Grist o Saint y Dyddiau Diwethaf

Dawn Morgan H.D.Morgan@swansea.ac.uk

Cockett Rd, Cockett, Swansea SA2 0FH