Staff Contact List

Staff academaidd A-F

Pennaeth y Coleg: Professor Elwen Evans QC

Pennaeth yr Adran Droseddeg: Professor Tracey Sagar 

Cyd-benaethiaid yr Adran Astudiaethau Cyfreithiol:Ruth Costigan Associate Professor & Alison Perry Associate Professor

Pennaeth yr Adran Cyfraith Morgludiant a Masnach: Professor Baris Soyer

Enw

 Teitl

 Email

 Ffôn

+44(0)1792

Simon Baughen

Athro

S.J.Baughen@swansea.ac.uk

606319

Andrew Beale OBE

Athro Cyswllt - Shipping & Trade

A.J.Beale@swansea.ac.uk

295472

Christoph Benedict

Athro er Anrhydedd

law@swansea.ac.uk

295831

Dr Patrick Bishop

Uwch-ddarlithydd - Gyfraith

P.Bishop@swansea.ac.uk

513586

Emma Borland

Darlithydd

E.J.Borland@swansea.ac.uk

602014

Keith Bush QC

Athro er Anrhydedd

K.Bush@swansea.ac.uk

606899

Marty Chamberlain

Athro Cyswllt - Throseddeg

J.M.Chamberlain@swansea.ac.uk

513206

Dr Anthony Charles

Darlithydd

A.D.Charles@swansea.ac.uk

606056

Dr Austin Chinhengo

Uwch-ddarlithydd

A.M.Chinhengo@swansea.ac.uk

602371

Andrew Clemes

Athro Cyswllt

A.J.Clemes@swansea.ac.uk

602251

Ruth Costigan

Athro Cyswllt

R.S.Costigan@swansea.ac.uk

513582

Helen Dale

Cynorthwyydd Ymchwil

H.Dale@swansea.ac.uk

604439

Arwel Davies

Athro Cyswllt

A.P.Davies@swansea.ac.uk

513478

Karen Davies

Uwch-ddarlithydd

Karen.Davies@swansea.ac.uk

602276

David Daycock

Athro Cyswllt

D.M.Daycock@swansea.ac.uk

606899

Bebhinn Donnelly-Lazarov

Athro

B.Donnelly@swansea.ac.uk

513584

Jane Donoghue

Athro

Jane.Donoghue@swansea.ac.uk

606057

Michael Draper

Athro Cyswllt

M.J.Draper@swansea.ac.uk

602258

Cerys Evans

Uwch-ddarlithydd

C.L.Evans@swansea.ac.uk

602373

Elwen Evans QC

Pennaeth y Coleg

E.M.Evans@swansea.ac.uk

 -

 

 

Staff academaidd G-O

Pennaeth y Coleg: Professor Elwen Evans QC

Pennaeth yr Adran Droseddeg: Professor Tracey Sagar 

Cyd-benaethiaid yr Adran Astudiaethau Cyfreithiol:Ruth Costigan Associate Professor & Alison Perry Associate Professor

Pennaeth yr Adran Cyfraith Morgludiant a Masnach: Professor Baris Soyer

 Enw

 Teitl

 Email

 Ffôn

+44(0)1792

Dr Tom Hannant

Darlithydd

T.W.Hannant@swansea.ac.uk

 

Dr Simon Hoffman

Athro Cyswllt

S.Hoffman@swansea.ac.uk

513004

Dr Andrew Iwobi

Uwch-ddarlithydd

A.U.Iwobi@swansea.ac.uk

602372

Trilby James

Uwch-ddarlithydd

T.K.James@swansea.ac.uk

602441

Dr Victoria Jenkins

Uwch-ddarlithydd

V.A.Jenkins@swansea.ac.uk

513587

Deborah  Jones

Uwch-ddarlithydd

Deborah.A.Jones@swansea.ac.uk

295768

Tim Jones

Athro

T.H.Jones@swansea.ac.uk

295118

Bridget Kerr

Darlithydd Troseddeg

Bridget.Kerr@swansea.ac.uk

513287

Tabetha Kurtz-Shefford

Darlithydd

T.C.Kurtz-Shefford@swansea.ac.uk

513579

Dr George Leloudas

Athro Cyswllt

G.Leloudas@swansea.ac.uk

606749

Richard Leonard-Davies

Uwch-ddarlithydd

R.S.Leonard-davies@swansea.ac.uk

602728

Michaela Leyshon

Uwch-ddarlithydd

M.E.Leyshon@swansea.ac.uk

602374

Elizabeth Macdonald

Athro

E.A.Macdonald@swansea.ac.uk

602152

Stuart Macdonald

Athro Cyswllt

S.Macdonald@swansea.ac.uk

602411

Peter Macdonald Eggers

Cymrawd er Anrhydedd

law@swansea.ac.uk

295831

Melissa Mendez

Darlithydd

Melissa.Mendez@swansea.ac.uk

295815

John Minkes

Cymrawd Ymchwil er Anrhydedd

J.P.Minkes@swansea.ac.uk

295768

Gemma Morgan

Darlithydd

G.H.Morgan@swansea.ac.uk

513283

Karen Morrow

Athro

K.Morrow@swansea.ac.uk

602623

Dr Theodora Nikaki

Athro Cyswllt

T.Nikaki@swansea.ac.uk

513516

Dr Lella Nouri

Darlithydd

L.M.Nouri@swansea.ac.uk

602268

Richard Owen

Athro Cyswllt

W.R.Owen@swansea.ac.uk

295831

Staff academaidd P-Z

Pennaeth y Coleg: Professor Elwen Evans QC

Pennaeth yr Adran Droseddeg: Professor Tracey Sagar 

Cyd-benaethiaid yr Adran Astudiaethau Cyfreithiol:Ruth Costigan Associate Professor & Alison Perry Associate Professor

Pennaeth yr Adran Cyfraith Morgludiant a Masnach: Professor Baris Soyer

 Enw

 Teitl

 Email

 Ffôn

+44(0)1792

R Gwynedd Parry

Athro

R.G.Parry@swansea.ac.uk

295126

Alison Perry

Athro Cyswllt

A.Perry@swansea.ac.uk

295116

Helen Quane

Athro Cyswllt

H.Quane@swansea.ac.uk

295113

Simon Rainey Q.C

 Athro er Anrhydedd

law@swansea.ac.uk

295831

Sue Ratcliffe

Uwch-ddarlithydd

Sue.Ratcliffe@swansea.ac.uk

295831

Peter Raynor

Athro

P.Raynor@swansea.ac.uk

295319

Amanda Rees

Uwch-ddarlithydd

A.J.Rees@swansea.ac.uk

602259

Trisha Rees

Uwch-ddarlithydd

E.P.Rees@swansea.ac.uk

513511

Arwyn Roberts

Cynorthwyydd Ymchwil

Arwyn.Roberts@swansea.ac.uk

 295831

Sue Roberts

Uwch-ddarlithydd

S.M.Roberts@swansea.ac.uk

513352

Volker Roeben

Athro

V.Roeben@swansea.ac.uk

602723

Tracey Sagar

Athro Cyswllt

T.Sagar@swansea.ac.uk

295313

Baris Soyer

Athro

B.Soyer@swansea.ac.uk

295125

Dr Pedro Telles

Uwch-ddarlithydd

P.Telles@swansea.ac.uk

602252

Andrew Tettenborn

Athro

A.M.Tettenborn@swansea.ac.uk

602724

Rhidian Thomas

Athro Emeritws

D.R.Thomas@swansea.ac.uk

295913

Pamela Ugwudike

Uwch-ddarlithydd

P.Ugwudike@swansea.ac.uk

606827

Katy Vaughan

Darlithydd

K.E.Vaughan@swansea.ac.uk

602012

Maurice Vanstone

Athro Emeritws

M.T.Vanstone@swansea.ac.uk

N/A

Jane Williams

Athro Cyswllt

Jane.M.Williams@swansea.ac.uk

295815

Richard Williams

 

Richard.W.Williams@swansea.ac.uk

602487

 

Staff Cymorth Proffesiynol

Pennaeth y Coleg: Professor Elwen Evans QC

Pennaeth yr Adran Droseddeg: Professor Tracey Sagar 

Cyd-benaethiaid yr Adran Astudiaethau Cyfreithiol:Ruth Costigan Associate Professor & Alison Perry Associate Professor

Pennaeth yr Adran Cyfraith Morgludiant a Masnach: Professor Baris Soyer

 

 Enw

Teitl

Email

Telephone

+44(0)1792

Emma Barney

Cydgysylltydd Rhaglen

E.L.Barney@swansea.ac.uk

604663

Zoe Brooks Green

Rheolwr Swyddogion Academaidd

Z.Brooks-Green@swansea.ac.uk

602037

Gemma Champion   

Swyddog Recriwtio

G.E.Champion@swansea.ac.uk

606341

James Dibley

Cydgysylltydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

J.R.Dibley@swansea.ac.uk

604616

Stefania Edwards 

PGR Administrator

Stefania.Edwards@swansea.ac.uk 

513230

Rachel Evans

Cydgysylltydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

R.O.J.Evans@swansea.ac.uk

604234

Sarah Holtom

Cydgysylltydd Cyllid ac Adnoddau y Coleg

S.Holtom@swansea.ac.uk

295119

Anne Marie-Hutton

Swyddog Cyflogadwyedd a Lleoliadau ac Astudio Dramor

A.Hutton@swansea.ac.uk

602578

Andrea Mateo

Pennaeth Cyswllt y Coleg - Gweithrediadau

A.D.Mateo@swansea.ac.uk 

295198

Michelle Meacham   

Cydgysylltydd Rhaglen GDL/LPC

M.Meacham@swansea.ac.uk

295913

Suzanne Meyrick

Swyddog Gweinyddol Arholiadau ac Asesiadau

S.E.Meyrick@swansea.ac.uk   

604662

April Napier

Swyddog Gweinyddol Astudiaethau Cyfreithiol Ôl-raddedig

W.Adanah@swansea.ac.uk

602487

Rebecca Sansom

Cydgysylltydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

R.Sansom@swansea.ac.uk

606709

Joanna Szopinska

Executive Assistant to the         Head of College

J.I.Szopinska@swansea.ac.uk

 604231

Rae Tennant

Cynorthwyydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

R.Tennant@swansea.ac.uk

295831

Sally Thomas

Swyddog Marchnata

Sally.M.Thomas@swansea.ac.uk

602069

Jacqui Walsh

Swyddog Gweinyddol Arholiadau ac Asesiadau

J.Walsh@swansea.ac.uk

604661

Martin Wodehouse 

Cydlynydd Coleg

M.G.R.Wodehouse@swansea.ac.uk

602622

Sunny Xiaoxu Zhao

Gweinyddwr Rhaglen a Ddysgir

X.Zhao@swansea.ac.uk

604802