Staff Contact List

y Gyfraith

Name

 Title

 Email

 Telephone

+44(0)1792

Simon Baughen

Athro 

S.J.Baughen@swansea.ac.uk

606319

Andrew Beale OBE         

Athro Cysylltiol 

A.J.Beale@swansea.ac.uk

295472

Christoph Benedict

Athro Anrhydeddus

law@swansea.ac.uk

295831

Dr Patrick Bishop

Uwch-ddarlithydd a Phennaeth Derbyn Myfyriwr Israddedig

P.Bishop@swansea.ac.uk

513586

Emma Borland

Darlithydd

E.J.Borland@swansea.ac.uk

602014

Keith Bush QC

Uwch-ddarlithydd

K.Bush@swansea.ac.uk

606899

Dr Austin Chinhengo

Uwch-ddarlithydd

A.M.Chinhengo@swansea.ac.uk

602371

Andrew Clemes

Athro Cysylltiol

A.J.Clemes@swansea.ac.uk

602251

Ruth Costigan

Athro Cysylltiol

R.S.Costigan@swansea.ac.uk

513582

Arwel Davies

Athro Cysylltiol

A.P.Davies@swansea.ac.uk

513478

Karen Davies

Uwch-ddarlithydd

Karen.Davies@swansea.ac.uk

602276

David Daycock

Athro Cysylltiol

D.M.Daycock@swansea.ac.uk

606899

Michael Draper

Athro Cysylltiol

M.J.Draper@swansea.ac.uk

602258

Cerys Evans

Uwch-ddarlithydd

C.L.Evans@swansea.ac.uk

602373

Elwen Evans QC

Pennaeth yr Ysgol

E.M.Evans@swansea.ac.uk

604231

Holly Greenwood

Darlithydd

H.C.Greenwood@swansea.ac.uk

 604683

Dr Tom Hannant

Darlithydd

T.W.Hannant@swansea.ac.uk

 604682

Dr Simon Hoffman

Athro Cysylltiol

S.Hoffman@swansea.ac.uk

513004

Dr Andrew Iwobi

Uwch-ddarlithydd

A.U.Iwobi@swansea.ac.uk

602372

Trilby James

Uwch-ddarlithydd

T.K.James@swansea.ac.uk

602441

Dr Victoria Jenkins

Uwch-ddarlithydd

V.A.Jenkins@swansea.ac.uk

513587

Dr Caroline Jones

Athro Cysylltiol

Caroline.Jones@swansea.ac.uk

 604249

Tim Jones

Athro 

T.H.Jones@swansea.ac.uk

295118

Tabetha Kurtz-Shefford

Uwch-ddarlithydd

T.C.Kurtz-Shefford@swansea.ac.uk

513579

Dr George Leloudas

Athro Cysylltiol

G.Leloudas@swansea.ac.uk

606749

Richard Leonard-Davies

Uwch-ddarlithydd

R.S.Leonard-davies@swansea.ac.uk

602728

Michaela Leyshon

Uwch-ddarlithydd

M.E.Leyshon@swansea.ac.uk

602374

Elizabeth Macdonald

Athro 

E.A.Macdonald@swansea.ac.uk

602152

Stuart Macdonald

Athro Cysylltiol

S.Macdonald@swansea.ac.uk

602411

Yvonne McDermott Rees

Athro Cysylltiol

Yvonne.McDermottRees@swansea.ac.uk

602526
Karen Morrow

Professor

K.Morrow@swansea.ac.uk

602623

Dr Theodora Nikaki

Athro Cysylltiol

T.Nikaki@swansea.ac.uk

513516

Richard Owen

Athro 

W.R.Owen@swansea.ac.uk

295831

Gwyn Parry

Athro 

R.G.Parry@swansea.ac.uk

295126

Alison Perry

Athro Cysylltiol

A.Perry@swansea.ac.uk

295116

Helen Quane

Athro Cysylltiol

H.Quane@swansea.ac.uk

295113

Simon Rainey Q.C

Athro Anrhydeddus

law@swansea.ac.uk

295831

Amanda Rees

Uwch-ddarlithydd

A.J.Rees@swansea.ac.uk

602259

Trisha Rees

Uwch-ddarlithydd

E.P.Rees@swansea.ac.uk

513511

Baris Soyer

Athro 

B.Soyer@swansea.ac.uk

295125

Dr Pedro Telles

Uwch-ddarlithydd

P.Telles@swansea.ac.uk

602252

Andrew Tettenborn

Athro 

A.M.Tettenborn@swansea.ac.uk

602724

Rhidian Thomas

Athro Emeritus 

D.R.Thomas@swansea.ac.uk

295913

Youri van Logchem

Darlithydd

y.vanlogchem@swansea.ac.uk

602726 
Maurice Vanstone

Athro Emeritus

m.t.vanstone@swansea.ac.uk

295831 

Katy Vaughan

Darlithydd

K.E.Vaughan@swansea.ac.uk

602012

Jane Williams

Athro Cysylltiol

Jane.M.Williams@swansea.ac.uk

295815

Richard Williams

 

Richard.W.Williams@swansea.ac.uk

602487

Staff academaidd G-O

 

 Name

 Title

 Email

 Telephone

+44(0)1792

Gemma Bevan

Darlithydd

G.D.Bevan@swansea.ac.uk

513285

Jonathan Burnett

Darlithydd

J.K.Burnett@swansea.ac.uk

604681

Marty Chamberlain

Athro Cysylltiol

J.M.Chamberlain@swansea.ac.uk

513206

Dr Anthony Charles

Darlithydd

A.D.Charles@swansea.ac.uk

606056

Dr Austin Chinhengo

Uwch-ddarlithydd

A.M.Chinhengo@swansea.ac.uk

602371

Jane Donoghue Athro 

Jane.Donoghue@swansea.ac.uk

606057

Elwen Evans QC

Pennaeth yr Ysgol

E.M.Evans@swansea.ac.uk

604231

Sam Hanks

Tiwtor

s.j.hanks@swansea.ac.uk

295831

Deborah  Jones

Uwch-ddarlithydd

Deborah.A.Jones@swansea.ac.uk

295768

Stuart Macdonald

Athro Cysylltiol

S.Macdonald@swansea.ac.uk

602411

Dr Lella Nouri

Darlithydd

L.M.Nouri@swansea.ac.uk

602268

Peter Raynor

Athro 

P.Raynor@swansea.ac.uk

295319

Sue Roberts

Uwch-ddarlithydd

S.M.Roberts@swansea.ac.uk

513352

Tracey Sagar

Athro 

T.Sagar@swansea.ac.uk

295313

Pravanjot Uppal

Tiwtor

P.K.S.Uppal@swansea.ac.uk

295831

Staff academaidd P-Z

Pennaeth y Coleg: Professor Elwen Evans QC

Pennaeth yr Adran Droseddeg: Professor Tracey Sagar 

Cyd-benaethiaid yr Adran Astudiaethau Cyfreithiol:Ruth Costigan Associate Professor & Alison Perry Associate Professor

Pennaeth yr Adran Cyfraith Morgludiant a Masnach: Professor Baris Soyer

 Enw

 Teitl

 Email

 Ffôn

+44(0)1792

R Gwynedd Parry

Athro

R.G.Parry@swansea.ac.uk

295126

Alison Perry

Athro Cyswllt

A.Perry@swansea.ac.uk

295116

Helen Quane

Athro Cyswllt

H.Quane@swansea.ac.uk

295113

Simon Rainey Q.C

 Athro er Anrhydedd

law@swansea.ac.uk

295831

Sue Ratcliffe

Uwch-ddarlithydd

Sue.Ratcliffe@swansea.ac.uk

295831

Peter Raynor

Athro

P.Raynor@swansea.ac.uk

295319

Amanda Rees

Uwch-ddarlithydd

A.J.Rees@swansea.ac.uk

602259

Trisha Rees

Uwch-ddarlithydd

E.P.Rees@swansea.ac.uk

513511

Arwyn Roberts

Cynorthwyydd Ymchwil

Arwyn.Roberts@swansea.ac.uk

 295831

Sue Roberts

Uwch-ddarlithydd

S.M.Roberts@swansea.ac.uk

513352

Volker Roeben

Athro

V.Roeben@swansea.ac.uk

602723

Tracey Sagar

Athro Cyswllt

T.Sagar@swansea.ac.uk

295313

Baris Soyer

Athro

B.Soyer@swansea.ac.uk

295125

Dr Pedro Telles

Uwch-ddarlithydd

P.Telles@swansea.ac.uk

602252

Andrew Tettenborn

Athro

A.M.Tettenborn@swansea.ac.uk

602724

Rhidian Thomas

Athro Emeritws

D.R.Thomas@swansea.ac.uk

295913

Pamela Ugwudike

Uwch-ddarlithydd

P.Ugwudike@swansea.ac.uk

606827

Katy Vaughan

Darlithydd

K.E.Vaughan@swansea.ac.uk

602012

Maurice Vanstone

Athro Emeritws

M.T.Vanstone@swansea.ac.uk

N/A

Jane Williams

Athro Cyswllt

Jane.M.Williams@swansea.ac.uk

295815

Richard Williams

 

Richard.W.Williams@swansea.ac.uk

602487

 

Staff Cymorth Proffesiynol

Pennaeth y Coleg: Professor Elwen Evans QC

Pennaeth yr Adran Droseddeg: Professor Tracey Sagar 

Cyd-benaethiaid yr Adran Astudiaethau Cyfreithiol:Ruth Costigan Associate Professor & Alison Perry Associate Professor

Pennaeth yr Adran Cyfraith Morgludiant a Masnach: Professor Baris Soyer

 

 Enw

Teitl

Email

Telephone

+44(0)1792

Emma Barney

Cydgysylltydd Rhaglen

E.L.Barney@swansea.ac.uk

604663

Zoe Brooks Green

Rheolwr Swyddogion Academaidd

Z.Brooks-Green@swansea.ac.uk

602037

Gemma Champion   

Swyddog Recriwtio

G.E.Champion@swansea.ac.uk

606341

James Dibley

Cydgysylltydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

J.R.Dibley@swansea.ac.uk

604616

Stefania Edwards 

PGR Administrator

Stefania.Edwards@swansea.ac.uk 

513230

Rachel Evans

Cydgysylltydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

R.O.J.Evans@swansea.ac.uk

604234

Sarah Holtom

Cydgysylltydd Cyllid ac Adnoddau y Coleg

S.Holtom@swansea.ac.uk

295119

Anne Marie-Hutton

Swyddog Cyflogadwyedd a Lleoliadau ac Astudio Dramor

A.Hutton@swansea.ac.uk

602578

Andrea Mateo

Pennaeth Cyswllt y Coleg - Gweithrediadau

A.D.Mateo@swansea.ac.uk 

295198

Michelle Meacham   

Cydgysylltydd Rhaglen GDL/LPC

M.Meacham@swansea.ac.uk

295913

Suzanne Meyrick

Swyddog Gweinyddol Arholiadau ac Asesiadau

S.E.Meyrick@swansea.ac.uk   

604662

April Napier

Swyddog Gweinyddol Astudiaethau Cyfreithiol Ôl-raddedig

W.Adanah@swansea.ac.uk

602487

Rebecca Sansom

Cydgysylltydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

R.Sansom@swansea.ac.uk

606709

Joanna Szopinska

Executive Assistant to the         Head of College

J.I.Szopinska@swansea.ac.uk

 604231

Rae Tennant

Cynorthwyydd Gwybodaeth i Fyfyrwyr

R.Tennant@swansea.ac.uk

295831

Sally Thomas

Swyddog Marchnata

Sally.M.Thomas@swansea.ac.uk

602069

Jacqui Walsh

Swyddog Gweinyddol Arholiadau ac Asesiadau

J.Walsh@swansea.ac.uk

604661

Martin Wodehouse 

Cydlynydd Coleg

M.G.R.Wodehouse@swansea.ac.uk

602622

Sunny Xiaoxu Zhao

Gweinyddwr Rhaglen a Ddysgir

X.Zhao@swansea.ac.uk

604802