Staff Astudiaethau Cyfreithiol Ôl-raddedig

Pennaeth Adran Astudiaethau Cyfreithiol Ôl-raddedig: Professor Baris Soyer

Dirprwy Bennaeth Astudiaethau Cyfreithiol Ôl-raddedig:  Dr Theodora Nikaki

Enw

 Teitl

E-bost

Ffôn

+44(0)1792

Simon Baughen

Athro

S.J.Baughen@swansea.ac.uk

606319

Andrew Beale, O.B.E.

Athro Cyswllt

A.J.Beale@swansea.ac.uk

295472

Dr Richard Caddell

Uwch-ddarlithydd

J.R.Caddell@swansea.ac.uk

602726

Dr Andrew Iwobi

Uwch-ddarlithydd

A.U.Iwobi@swansea.ac.uk

602372

Måns Jacobsson

Cymrawd Gwadd

istl@swansea.ac.uk

602487

Tabetha Kurtz-Shefford

Darlithydd

T.C.Kurtz-Shefford@swansea.ac.uk

513579

Dr George Leloudas

Uwch-ddarlithydd

G.Leloudas@swansea.ac.uk

606749

Peter Macdonald-Eggers

Cymrawd Anrhydeddus

istl@swansea.ac.uk

602487

Simon Rainey

Athro Anrhydeddus

istl@swansea.ac.uk

602487

Andrew Tettenborn

Athro

A.M.Tettenborn@swansea.ac.uk

602724

Dr Shuangge Wen

Uwch-ddarlithydd

S.Wen@swansea.ac.uk

295833

Richard Williams

Athro

istl@swansea.ac.uk

602487

Gweinyddwr

     

April Adanah

Swyddog Gweinyddol (PGT)

W.Adanah@swansea.ac.uk

602487