Cefnogaeth a gweithrediadau gweithredol

Cefnogaeth a gweithrediadau gweithredol

Blurb

Is-gangellorion swyddogion gweithredol

Dr Fiona Harris 

Fiona

Phone: 01792 29 (5225)

Email: f.harris@swansea.ac.uk

Is-ganghellor a swyddogion cofrestrydd

Cyfarfod y tîm

Andrea

Andrea Carr

Gweinyddwr rheolwr a digwyddiadau swyddfa

Phone: 01792 29 (5940)

Email: a.j.carr@swansea.ac.uk 

Liz

Elizabeth James

Cynorthwy-ydd personol i'r is-ganghellor

Phone: 01792 29 (5154)

Email: vc@swansea.ac.uk

Jill

Jill Hartley

Cynorthwy-ydd personol i'r swyddog cofrestrydd a'r prif weithrediadau

Phone: 01792 29 (5343)

Email: j.e.hartley@swansea.ac.uk

Debbie

Deborah Rideout

Cynorthwy-ydd personol i'r Dr Martin Lewis

Phone: 01792 60 (2991)

Email: d.j.rideout@swansea.ac.uk

 

 

Swyddogion pro- is-gangellorion

Cyfarfod y tîm

Sandra

Sandra Powis

Cyfreithiol rheolwr y practis gwasanaethau a rheolwr y Tîm Cymorth PVC

Phone: 01792 60 (6582)

Email: s.a.powis@swansea.ac.uk

Sue

Sue Arthur

Cynorthwy-ydd personol i'r pro-is-ganghellor

Phone: 01792 60 (6642)

Email: s.arthur@swansea.ac.uk

Kirsten

Kirsteen Prescott

Cynorthwy-ydd personol i'r pro-is-ganghellors Martin Stringer & Steve Wilks

Phone: 01792 60 (2149)

Email: k.e.prescott@swansea.ac.uk

Anne

Anne Redd

Cynorthwy-ydd personol i'r pro-is-ganghellor Hilary Lappin-Scott

Phone: 01792 60 (2150)

Email: m.a.redd@swansea.ac.uk