Cysylltwch â Ni

Cysylltiadau Allweddol

 

Ymholiadau cyffredinol

Sustainability@abertawe.ac.uk

 
Heidi Smith (Rheolwraig Cynaliadwyedd)

h.smith@abertawe.ac.uk

01792 (29)5245

 
Mark Durdin (Swyddog Cynaliadwyedd - Ynni)

m.durdin@abertawe.ac.uk

01792 (29)5819

 
Nick Johnson (Swyddog Cynaliadwyedd - Cydlynydd EMS)

n.j.johnson@abertawe.ac.uk

01792 (60)6589

 
Ambreen Jahangir (Cynorthwy-ydd Cynaliadwyedd – EcoCampws)

a.jahangir@abertawe.ac.uk

01792 (60)6391


Jane Nurse (Cynorthwy-ydd Cynaliadwyedd - Ymgysylltu)

j.i.p.nurse@abertawe.ac.uk

01792 (60)6391

 

Jayne Cornelius (Cydlynydd Cynlluniau Teithio)

j.cornelius@abertawe.ac.uk

01792 (60)2744