Cwrdd â'r Tîm

Cwrdd â'r Tîm

Sally Thurlow
Pennaeth Datblygu a Chysylltiadau Cyn-fyfyrwyr Dros dro
Rhif ffôn: 01792 513463
E-bost: s.a.thurlow@swansea.ac.uk

Mahaboob Basha
Swyddog Datblygu
Rhif ffôn: 01792 606754
E-bost: m.basha@swansea.ac.uk

Stuart Swan
Swyddog Datblygu
Rhif ffôn: 01792 606972
E-bost: s.m.swan@swansea.ac.uk

Bill Saunders
Cynorthwyydd Datblygu
Rhif ffôn: 01792 606445
E-bost: w.saunders@swansea.ac.uk

Catrin Harris
Cydlynydd Cronfa Blynyddol
Rhif ffôn: 01792 604626
E-bost: c.s.harris@swansea.ac.uk 

Antonella Moretti-Murphy
Gweinyddwr Datblygu a Chysylltiadau Cyn-fyfyrwyr
Rhif ffôn: 01792 295830
E-bost: a.moretti-murphy@swansea.ac.uk

Emily Harris
Cynorthwyydd Cysylltiadau Cyn-fyfyrwyr (Cyfnod Mamolaeth)
Rhif ffôn: 01792 295830
E-bost: e.r.harris@swansea.ac.uk

Aimee Pritchard
Cynorthwyydd Cysylltiadau Cyn-fyfyrwyr (Absenoldeb Mamolaeth)
Rhif ffôn: 01792 295830
E-bost: a.j.pritchard@swansea.ac.uk