Cwrdd â'r Tîm

Cwrdd â'r Tîm

Richard LancasterRichard Lancaster  - Pennaeth Datblygu ac Ymgysylltu

Ebost: r.j.i.lancaster@swansea.ac.uk

 

 

 

 

DelythDelyth Thomas - Rheolwr Digwyddiadau Corfforaethol ac Ymgysylltu

Ebost: Delyth.M.Thomas@Swansea.ac.uk

 

 

 

 

Mahaboob BashaMahaboob Basha - Swyddog Datblygu a Chodi Arian Rhyngwladol

Tel: 01792 60675

Ebost:m.basha@swansea.ac.uk

 

 

 

Stuart SwanStuart Swan  - Swyddog Datblygu a Chodi Arian
(Cronfa flynyddol ac etifeddiaethau)

Tel: 01792 606972

Ebost: s.m.swan@swansea.ac.uk

 

 

 

Bill SaundersBill Saunders - Swyddog Cyn-fyfyrwyr

Tel: 01792 606445

Ebost: w.saunders@swansea.ac.uk 

 

 

 

Cat HarrisCatrin Harris - Swyddog Datblygu a Chodi Arian
(Cronfa flynyddol ac etifeddiaethau)

Tel: 01792 604626

Ebost: c.s.harris@swansea.ac.uk 

 

 

 

Aimee PritchardAimee Pritchard - Swyddog Cyn-fyfyrwyr

Tel: 01792 295830

Ebost: a.j.pritchard@swansea.ac.uk

 

 

 

Roger DaviesRoger Davies - Swyddog Recriwtio a Digwyddiadau Chwaraeon

Ebost: Roger.Davies@Swansea.ac.uk

 

 

 

 

Sian JonesSian Jones - Events and Engagement Officer

Ebost: sian.a.jones@swansea.ac.uk 

 

Chris Knight - Cynorthwyydd Datblygu Chwaraeon

Ebost:  c.a.t.knight@swanse.ac.uk