Cysylltu gyda ni

Cwrdd â’r tîm

Michael E Rees 

Pennaeth Datblygu a Chysylltiadau Alumni

Ffon:  01792 606971   Ebost:  m.e.rees@swansea.ac.uk

 

Antonella Moretti-Murphy

Gweinyddwr

Ffon:  01792 295830   Ebost:  a.moretti-murphy@swansea.ac.uk

 

Sally Thurlow

Rheolwr Perthnasoedd Cyn-fyfyrwyr a Chymynroddion

Ffon:  01792 293463   Ebost:  s.a.thurlow@swansea.ac.uk

 

Aimee Pritchard

Cynorthwyydd Cysylltiadau Cyn-fyfyrwyr

Ffon:  01792 295830   Ebost:  a.j.pritchard@swansea.ac.uk

 

Stuart Swan 

Swyddog Datblygu

Ffon:  01792 606972   Ebost: s.m.swan@swansea.ac.uk

 

Bill Saunders

Cynorthwyydd Datblygu

Ffon: 01792 606445   Ebost: w.saunders@swansea.ac.uk

 

Mahaboob Basha

Swyddog Datblygu

Ffon: 01792 606754   Ebost:  m.basha@swansea.ac.uk